जुन्नर तालुका मराठी पत्रकार संघाच्या अध्यक्षपदी वसंत शिंदे यांची सचिवपदी सचिन कांकरिया तर खजिनदारपदी विजय चाळक यांची निवड .

नारायणगाव : ( दि १०) प्रतिनिधी जुन्नर तालुका मराठी पत्रकार संघाच्या अध्यक्षपदी जेष्ठ पत्रकार वसंत शिंदे यांची तर सचिवपदी सचिन कांकरिया यांची बिनविरोध निवड करण्यात आली. हि निवड सन २०२३-२४ या वर्षाकरिता करण्यात आली आहे , अशी माहिती मावळते अध्यक्ष दामोदर जगदाळे यांनी दिली.
नारायणगाव येथे झालेल्या वार्षिक सर्वसाधारण सभेत हि निवड करण्यात आली . वार्षिक सभेतील सर्व विषयांना मंजुरी देत हि सभा खेळीमेळीत पार पडली . पत्रकार संघाच्या घटनेनुसार अध्यक्ष आणि सचिव पदाची निवडणूक घेण्यात आली , या मध्ये संघाच्या अध्यक्षपदी जेष्ठ पत्रकार वसंत शिंदे यांची तर सचिवपदी सचिन कांकरिया यांची बिनविरोध निवड करण्यात आली.
याप्रसंगी सन २०२३ – २४ वर्षा करिता जाहीर करण्यात आलेली कार्यकारिणी पुढीलप्रमाणे : वसंत शिंदे (अध्यक्ष), सचिन कांकरिया (सचिव) , ऍड . संजय शेटे ( कार्यध्यक्ष ), विजय देशपांडे , प्रवीण ताजने (उपाध्यक्ष) , अशोक खरात (सहसचिव) विजय चाळक (खजिनदार) , अण्णा भुजबळ (पुणे जिल्हा निमंत्रक), अर्जुन शिंदे (प्रसिद्धीप्रमुख).
विभाग प्रमुख : गोकुळ कुरकुटे (आळेफाटा विभाग प्रमुख) , नितीन गाजरे (जुन्नर विभाग प्रमुख), रा.ना. मेहेर (ओतुर विभाग प्रमुख) , रवींद्र कोल्हे (नारायणगाव विभाग प्रमुख).
कार्यकारणी सदस्य : अतुल कांकरिया , मंगेश पाटे नितीन ससाने , राजू कणसे , अमर भागवत , दिनकर आहेर , अशोक डेरे , मीननाथ पानसरे , हितेंद्र गांधी , विजय लोखंडे तक्रार निवारण समिती : दादा रोकडे (अध्यक्ष) , ज्ञानेश्वर भागवत (उपाध्यक्ष) , अण्णा लोणकर (सचिव).
सल्लागार : भरत अवचट , आनंद कांबळे , धर्मेंद्र कोरे , रवींद्र पाटे, लक्ष्मण शेरकर , दामोदर जगदाळे .
कायदेशीर सल्लागार : ॲड. यु.सी. तांबे , ॲड. भूषण संजय शेटे , ॲड.रवींद्र देवकर.

iamadmin

मुख्य संपादक- विजय चाळक कार्यालय - पिंपळवंडी (चाळकवाडी) ता जुन्नर जि पुणे मोबाईल नंबर- 7350986395 ======================================= कायदेशीर सल्लागार - ॲड. अद्वैत चव्हाण - संस्थापक महाडिजिटल मिडीया असोसिएशन ॲड .दिनकर देसाई - (मुंबई हायकोर्ट) ॲड.तुषार पाचपुते - ( जिल्हा व सत्र न्यायालय पुणे) ॲड सुजाता प्रदिप गाडेकर - ( जुन्नर न्यायालय) ॲड सुधिर कोकाटे - ( जुन्नर न्यायालय) ॲड.जयवंत प्रभाकर सोनवणे ( जुन्नर न्यायालय)

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published.

Back to top button
या न्यूज पोर्टल वरील बातम्या कॉपी करू नये.
Close
Close